อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC ผมเปียไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่ายในพื้นที่

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: ไฟเบอร์ออฟติก FC / UPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
Packaging Details: 1pcs/zip bag
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or LC
Supply Ability: 1000PCS/Day

ข้อมูลรายละเอียด

ใบสมัคร: FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE และสถานีฐาน ประเภทตัวเชื่อมต่อ: PC / UPC / APC
การสูญเสียการแทรก: <0.2dB ชื่อสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
สี: ส้มหรืออื่น ๆ โรงงานจริง: ใช่

รายละเอียดสินค้า

อุปกรณ์ใยแก้วนำแสง FC / UPC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

1. ข้อกำหนด

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
ชนิด เอฟซี
ขัด พีซี
การสูญเสียการแทรก ≤0.2 dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB
exchangeability ≤0.2dB
การทำซ้ำ ≤0.2dB / 1000times
การดำเนินงานความยาวคลื่น 850nm, 1310nm, 1550nm
อุณหภูมิในการทำงาน -30 ° C +75 ° c
อุณหภูมิการเก็บรักษา 40 ° C ~ +85 ° C
สาย OD 3.0mm
สายเคเบิลวัสดุ OFNR, LDZH & โพลาไรเซชัน ...
โหมด 50/125
ประเภทสายเคเบิลไฟเบอร์ PVC 3.0 มม.
เป็นไปตามมาตรฐาน ใช่


2. คุณสมบัติ:
ป้องกันท่อเหล็กสแตนเลสที่มีความสามารถ
หลีกเลี่ยงความเสียหายจากแรงบิด
ค่าสัมประสิทธิ์แรงดึงสูงและค่าสัมประสิทธิ์ความเครียด
สะดวกสำหรับการใช้งานความปลอดภัยสูง
การใช้งานโดยไม่มีความเสียหายกับสายเคเบิล
ผลิตโดยไม่มีความเสียหายกับสายเคเบิล
การตัดต้นทุนเพื่อการบำรุงรักษา

3. การใช้งาน:
ห้องเครื่อง
FTTH
เครือข่ายพื้นที่
อุปกรณ์ทดสอบ
การป้องกันประเทศ
เซ็นเซอร์ FO
ระบบสื่อสารแสง
ระบบเสาอากาศทีวีทั่วไป

4. มีอะไรพิเศษเกี่ยวกับสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก DYS?
DYS FIBER OPTIC มีประสบการณ์มากมายในอุตสาหกรรมอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกโดยเฉพาะอย่างยิ่งเราเป็นมืออาชีพในการผลิตสายแพทช์ใยแก้วนำแสงและผมเปียเรามีหลากหลายชนิดของสายแพทช์ไฟเบอร์รวมถึง FC, SC, ST, LC, MTRJ DIN, D4, MPO ฯลฯ ตอบสนองความต้องการของ ROHS ของยุโรปมีค่าการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและการคืนค่าที่สูงกลับมาสนองความต้องการของการเชื่อมต่อที่รวดเร็วแม่นยำยั่งยืนและมีเสถียรภาพในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!




ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ส่งออกไปยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้