SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Adapter

เซอร์โคเนียแขนวัสดุอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC เพล็กซ์ 0.2db Inserion การสูญเสีย

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    เซอร์โคเนียแขนวัสดุอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC เพล็กซ์ 0.2db Inserion การสูญเสีย

    ประเทศจีน เซอร์โคเนียแขนวัสดุอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC เพล็กซ์ 0.2db Inserion การสูญเสีย ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: GuangDong Cina
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: LC / UPC

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS / OEM
    หมายเลขรุ่น:: อะแดปเตอร์ดูเพล็กซ์ LC / UPC ชนิด:: คู่
    วัสดุแขน:: เพชรรัสเซีย การสูญเสีย Inserion:: <0.2db
    อุณหภูมิในการทำงาน:: -40 ถึง +85 องศา

    การ์ดเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC duplex

    อะแดปเตอร์ Fiber Coupler ช่วยให้คุณสามารถรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายใยแก้วและเสริมสร้างสัญญาณ
    เราผลิตตัวจับเวลาแบบมัลติและ singlemode ตัวเชื่อมต่อแบบหลายจุดใช้สำหรับการถ่ายโอนข้อมูลขนาดใหญ่ในระยะทางสั้น ๆ Singlemode couplers ใช้สำหรับระยะทางไกลกว่าที่มีการถ่ายโอนข้อมูลน้อยลง Singlemode couplers มักจะถูกเลือกสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายในสำนักงานที่แตกต่างกันและใช้กับอุปกรณ์เครือข่ายภายในแกนหลักของศูนย์ข้อมูลเดียวกัน

    ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ใยแก้ว DYS FIBER Optic ของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคชนิดต่าง ๆ ของอะแดปเตอร์รวมทั้ง FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC - SC, FC - ST, SC - ST, LC - FC, LC-SC etc.Integrative การก่อสร้างของการเชื่อมต่อการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและ returnloss สูงสามารถ satify ความต้องการของการเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วที่แน่นอน lastingand มั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

    ใบสมัคร

    ระบบ CATV

    โทรคมนาคม

    เครือข่ายออฟติคอล

    เครื่องมือทดสอบ / การวัด

    ไฟเบอร์เข้าบ้าน

    คุณสมบัติ:

    ความแม่นยำสูง

    การทำซ้ำได้ดี

    การเปลี่ยนแปลงที่ดี

    เสถียรภาพอุณหภูมิที่ดี สวมใส่ได้สูง

    ข้อมูลจำเพาะ
    การสูญเสียการแทรก <0.20 dB
    เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กไฟ 200-600 (g / f)
    ความทนทาน เสียบและถอดปลั๊ก 1000 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 + 85
    ออปชันการสั่งซื้อ
    วัสดุที่อยู่อาศัย วัสดุแขน ช่อง ใบสมัคร
    ทองเหลืองชุบนิกเกิล เพชรรัสเซีย Simplex LC / UPC, LC / APC
    ทองแดง คู่

    LC / UPC, LC / APC

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)