SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Adapter

FCC-FC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรกต่ำสุดสำหรับ CATV System

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    FCC-FC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรกต่ำสุดสำหรับ CATV System

    ประเทศจีน FCC-FC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรกต่ำสุดสำหรับ CATV System ผู้ผลิต
    FCC-FC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรกต่ำสุดสำหรับ CATV System ผู้ผลิต FCC-FC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรกต่ำสุดสำหรับ CATV System ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: GuangDong Cina
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: FC-FC

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    FC-FC Singlemode Simplex ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์การแทรกการสูญเสียต่ำสำหรับระบบ CATV

    รายละเอียดโดยย่อ:

    ฉัน สูญเสีย nsertion: <= 0.2d

    วัสดุแขน: Zirconia

    เสียบปลั๊กและถอดปลั๊ก (g / f): 200-600

    ประเภทอะแดปเตอร์: FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ ...

    ประเภทโหมด: Singlemode, Multimode หรือ APC

    จำนวนไฟเบอร์: Simplex, Duplex หรือ Four cores

    ความคงทน: เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กออก 1000 ครั้ง

    รายละเอียดและพารามิเตอร์ทางเทคนิคของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก:

    ข้อมูลจำเพาะ

     

    โหมดมัลติโหมดเดี่ยว

    การสูญเสียการแทรก

    <0.2dB <0.2dB

    เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กไฟ (g / f)

    200-600

    ความทนทาน

    เสียบปลั๊กและถอดปลั๊กออก 1000 ครั้ง

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -40 to +75 -40 to +75

    คู่มือการสั่งซื้ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก:

    ประเภทอะแดปเตอร์

    FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, D4 และไฮบริด: FC - SC, FC - ST, SC - ST, SC - LC, LC - ST, SC - SC, LC - LC, E2000 - FC, E2000-SC

    ประเภทโหมด

    Singlemode, Multimode หรือ APC

    การนับไฟเบอร์

    Simplex, Duplex หรือ Four cores

    แขนเสื้อ

    แขนเซรามิก / แกรนิตที่ผลิตในประเทศจีนหรือญี่ปุ่น

    สีที่อยู่อาศัย

    สีมาตรฐาน (สีฟ้า / สีเบจ / สีเขียว) หรือ OEM โดยมีหรือไม่มีหน้าแปลน

    การบรรจุ

    โดยปกติ polybag + กล่องกระดาษสามารถปรับแต่งได้

     


    ข้อได้เปรียบและบริการพิเศษของเรา:

    1. ด้วยการผลิต R & D ของเราเองสายการผลิตที่สมบูรณ์มากขึ้นการผลิตขั้นสูงและอุปกรณ์ทดสอบพนักงานที่มีประสบการณ์เรามั่นใจว่าจะให้คุณพอใจคุณภาพและบริการด้วยราคาที่เหมาะสมและการจัดส่งตรงเวลา

    2. ประสบการณ์ใน OEM และ ODM นอกเหนือจากรายการมาตรฐานเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ไม่เหมือนใครและนำไปผลิต เราใส่ใจเกี่ยวกับนวัตกรรมใหม่ ๆ และต้องการเปลี่ยนให้กับคุณและเติบโตขึ้นพร้อมกับคุณ

    3. ตอบคำถามพร้อมคำถามหรือซักถามภายใน 1 วันทำการ

    4. เป็นข้อมูลลับทางการค้าของคุณ

    5.One หรือหลายโซลูชั่นสำหรับทุกกรณี

    6. ใช้ ERP Systerm เพื่อให้มั่นใจว่าการเชื่อมโยงแต่ละรายการถูกต้อง

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)