SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Connectors

FC / APC Singlemode Optical Fiber Connectors Low Insertion Loss Value For CATV

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    FC / APC Singlemode Optical Fiber Connectors Low Insertion Loss Value For CATV

    ประเทศจีน FC / APC Singlemode Optical Fiber Connectors Low Insertion Loss Value For CATV ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: FC/APC Optical Fiber Connectors

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติคแบบ FC / APC ค่าการสูญเสียการแทรกซึมต่ำสำหรับ CATV

    รายละเอียดโดยละเอียด:

    สื่อส่งสัญญาณ: โหมดเดี่ยว
    Ferrule Endface: APC
    ตลาดส่งออก: ทั่วโลก
    จำนวนแกน: Single-Core
    โครงสร้าง: FC

    การประยุกต์ใช้งาน

    CATV

    เครือข่ายโทรคมนาคม

    อุปกรณ์ทดสอบทางแสง

    เครือข่ายท้องถิ่น

    เครือข่ายบริเวณกว้าง

    เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

    คุณสมบัติ

    ค่าการสูญเสียการแทรกต่ำ

    ค่าการสูญเสียการสะท้อนกลับสูง

    มีความเสถียรและความน่าเชื่อถือสูง

    ช่องเสียบ Precis

    ความสามารถทางกลที่ยอดเยี่ยม

    บู๊ทส์มีหลากหลายสี

    ข้อมูลจำเพาะ:

    ชิ้น โหมดเดี่ยว โหมดมัลติมีเดีย
    การสูญเสียการแทรก <0.2dB <0.3bB
    การทดสอบแบบแทรก - ดึง 1000 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40'C ~ + 85'C

    ตัวยึดเซรามิค

    สเปค

    ความเบี่ยงเบน 125.5um concentricity: <1um ความเบี่ยงเบน 127umcenticity: <3um
    ไฟเบอร์ที่เหมาะสม 9 / 125um 50 / 125um, 62.5 / 125um

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)