SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Cable Assemblies

CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL

    ประเทศจีน CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL ผู้ผลิต
    CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL ผู้ผลิต CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL ผู้ผลิต CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อมใบรับรอง RoHS ของ UL ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: CPRI OUTDOOR PATCH CORD

    การชำระเงิน:

    Payment Terms: L/C, T/T, Western Union
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    หมายเลขรุ่น: CPRI Patch cord การสูญเสียจากการแทรกซึม: IL <0.2dB
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: CPRI, LC ประเภทไฟเบอร์: OS2, OM1, OM2, OM3
    ขนาดเสื้อแจ็คเก็ต: 7.0 มม., 4.5 มม อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ถึง +85 องศา
    Certifaction: RoHS, ISO9001

    CPRI - ชุดสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTA พร้อม RoHS, UL

    1. คุณสมบัติ:

    1> FTTA สถานีฐาน WiMax CATV แอปพลิเคชันกลางแจ้ง

    2> เส้นผ่าศูนย์กลางตัวเลือก: 4.8mm, 7.0mm หรือกำหนดเอง;

    3> แจ็คเก็ตเสริม: LSZH, PE., หุ้มเกราะหรือไม่หุ้มเกราะ;

    4> IP67 การป้องกันน้ำ;

    2. รูปวาด:

    ITEM

    ลักษณะ

    q'ty

    1

    2 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม / กลางแจ้ง

    1 ชิ้น

    2

    แบ่งออกชุด

    2 ชิ้น

    3

    ท่อหุ้ม 3.0mm

    4 ชิ้น

    4

    LC Boot

    4 ชิ้น

    5

    LC คลิปสองหน้า

    2 ชิ้น

    6

    ขั้วต่อเพล็กซ์ LC / UPC SM สีน้ำเงิน

    2 ชิ้น

    3. ประสิทธิภาพการประกอบ:

    ชิ้น

    ข้อมูล

    การสูญเสียการแทรก

    ≤0.2dB

    ผลตอบแทนการสูญเสีย

    เอสเอ็ม / UPC≥55dBเอสเอ็ม / APC≥65dB, MM≥35dB

    ชีวิตเครื่องกล

    500cycles

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -40 ° C ~ + 70 ° C

    อุณหภูมิการเก็บรักษา

    -40 ° C ~ + 70 ° C

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -10 ° C ~ + 50 ° C

    ระดับการป้องกัน

    IP67

    ข้อมูลแรงดึง

    แรงดึงระหว่างทางแยกและสายไฟเบอร์≥100N

    การรับรอง

    พบกับ RoHS

    4. ข้อกำหนดสายเคเบิล:

    ชิ้น

    ข้อมูล

    ไฟเบอร์

    OS2, OM1, OM2, OM3, OM4

    สมาชิกตึงเครียด

    Aramid Kevlar, Armored Tube

    แม็กซ์ การผ่อนผัน

    SM: ≤0.34dB / km ที่ 1310nm, ≤0.20dB / km ที่ 1550nm

    MM: ≤0.60dB / km ที่ 1300nm, ≤2.3dB / km ที่ 850nm

    ความต้านทานแรงดึง (ระยะสั้น)

    500N (ไม่แตก)

    บดขยี้ต้านทาน (ระยะสั้น / ระยะยาว)

    1000N / 100mm

    ชะลอการหน่วง

    IEC 60332-3

    อุณหภูมิ

    -40 ~ + 70 ° C

    Uvioresistant

    PASS

    การรับรอง

    พบกับ RoHS & UL

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)