SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Cable Assemblies

CPRI - FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With RoHS , UL

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

CPRI - FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With RoHS , UL

ประเทศจีน CPRI - FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With RoHS , UL ผู้ผลิต
CPRI - FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With RoHS , UL ผู้ผลิต CPRI - FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With RoHS , UL ผู้ผลิต CPRI - FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies With RoHS , UL ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: CPRI OUTDOOR PATCH CORD

การชำระเงิน:

Payment Terms: L/C, T/T, Western Union
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ CPRI การสูญเสีย Inserion: IL <0.2dB
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: CPRI, LC ประเภทไฟเบอร์: OS2, OM1, OM2, OM3
ขนาดแจ็คเก็ตสายเคเบิล: 7.0 มม. 4.5 มม อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ถึง +85 องศา
Certifaction: RoHS, ISO9001

CPRI - สายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล FTTA พร้อม RoHS, UL

1. คุณลักษณะ:

1 FTTA, สถานีฐาน WiMax, แอ็พพลิเคชั่น CATV outdoor;

2> เส้นผ่าศูนย์กลางที่เลือกได้: 4.8mm, 7.0mm หรือ Customized;

3> แจ็คเก็ตเสริม: LSZH, PE., หุ้มเกราะหรือหุ้มเกราะ;

4 ป้องกัน IP67 กันน้ำ

2. ภาพวาด:

ITEM

ลักษณะ

q'ty

1

2 สายไฟภายในอาคาร / กลางแจ้ง

1 PCS

2

Break Out Kits

2 PCS

3

ท่อหุ้มเกราะ 3.0 มม

4 PCS

4

LC Boot

4 PCS

5

LC Duplex Clips

2 PCS

6

LC / UPC SM duplex ขั้วต่อสีน้ำเงิน

2 PCS

3. สมรรถนะของชุด:

ชิ้น

ข้อมูล

การสูญเสียการแทรก

≤0.2dB

การสูญเสียผลตอบแทน

เอสเอ็ม / UPC≥55dBเอสเอ็ม / APC≥65dB, MM≥35dB

ชีวิตเครื่องกล

500cycles

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40 ° C ~ + 70 ° C

อุณหภูมิในการทำงาน

-10 ° C ~ + 50 ° C

ระดับการป้องกัน

IP67

ข้อมูลแรงดึง

แรงดึงระหว่างสายไฟและสายไฟเบอร์≥ 100N

การรับรอง

พบกับ RoHS

4. สายไฟ:

ชิ้น

ข้อมูล

ไฟเบอร์

OS2, OM1, OM2, OM3, OM4

สมาชิกของความตึงเครียด

Aramid Kevlar, หลอดหุ้มเกราะ

แม็กซ์ การผ่อนผัน

SM: ≤0.34dB / กม. ​​ที่ 1310nm, ≤0.20dB / กม. ​​ที่ 1550 นาโนเมตร

MM: ≤0.60dB / กม. ​​ที่ 1300nm, ≤ 2. 2dB / km ที่ 850nm

ความต้านทานแรงดึง (ระยะสั้น)

500N (ไม่แตกหัก)

ความต้านทานการสึกหรอ (ระยะสั้น / ระยะยาว)

1000N / 100mm

การหน่วงเวลา

IEC 60332-3

อุณหภูมิ

-40 ~ + 70 ° C

Uvioresistant

PASS

การรับรอง

พบกับ RoHS และ UL

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)