SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Connector Cleaner

Cassettes And IPA wipes, Optical Fiber Connector Cleaner For DIN, D4 MU, LC Connector

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Cassettes And IPA wipes, Optical Fiber Connector Cleaner For DIN, D4 MU, LC Connector

    ประเทศจีน Cassettes And IPA wipes, Optical Fiber Connector Cleaner For DIN, D4 MU, LC Connector ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: CLN2-004
    Size: 10cm*7cm

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Packaging Details: 1pcs in 1 packign or Customized
    Delivery Time: 3days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    Cassette และผ้าเช็ดทำความสะอาด IPA, ตัวทำความสะอาด Connector Fiber Optical สำหรับ DIN, D4 MU, LC Connector

       
    การ์ดสามารถใช้เป็นกระดาษทำความสะอาด Cassettes และผ้าเช็ดทำความสะอาด IPA เพื่อทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพในการทำความสะอาดช่องต่อออปติคัล●ทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ: SC, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT,
    ● 12x2 ครั้ง / การ์ด
     การ์ดสามารถใช้เป็นกระดาษทำความสะอาด Cassettes และผ้าเช็ดทำความสะอาด IPA เพื่อทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพในการทำความสะอาดช่องต่อออปติคัล●ทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ: SC, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT, 
    ● 12x2 ครั้ง / การ์ด

    รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

    ชื่อแบรนด์:   DYS

    หมายเลขรุ่น: เทปและ IPA ผ้าเช็ดทำความสะอาด

    สูญเสียการแทรก≦ 0.2dB

    แทรกดึงทดสอบ: 1000 ครั้ง

    อุณหภูมิในการทำงาน (° C): -40 ~ 85

    การ์ดสามารถใช้เป็น Cleaning Cassettes และ IPA เช็ดเพื่อทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพการทำความสะอาดแห้ง
    ●ตัวเชื่อมต่อที่ทำความสะอาด: SC, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT,
    ● 12x2 ครั้ง / การ์ด
    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001, บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและมีคุณสมบัติการจัดการทรัพยากรมนุษย์เพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพการทำงานที่ดีเยี่ยม และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

     

    การ์ดสามารถใช้เป็นกระดาษทำความสะอาด Cassettes และผ้าเช็ดทำความสะอาด IPA เพื่อทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพในการทำความสะอาดช่องต่อออปติคัล●ทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ: SC, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT,
    ●สามารถใช้เป็นการ์ดทำความสะอาดและผ้าเช็ดทำความสะอาด IPA เพื่อทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพ●เชื่อมต่อทำความสะอาด: SC, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT,
    ● 12x2 ครั้ง / คัน
    ◆ Replacement reel ●ขั้วต่อที่ทำความสะอาด: SC, SC2, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT
    ●ตลับหมึกมากกว่า 500 ครั้ง
    ●ขนาด: 125 มม. (กว้าง) X 70 มม. (สูง) X 29 มม. (ความหนา)
    ●สภาพแวดล้อมการทำงานอุณหภูมิ -20 ° C ถึง 50 ° C
    ความชื้นประมาณ 20% ถึง 80% RH
    ●อุณหภูมิในการเก็บรักษา -20 ° C ถึง 60 ° C
    ◆รีลทดแทน

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)