SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Connector Cleaner

ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว

    ประเทศจีน ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว ผู้ผลิต
    ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว ผู้ผลิต ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว ผู้ผลิต ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว ผู้ผลิต ตัวเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Mpo / Mtp เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกแบบคลิกเดียว ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้งจีน
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: MPO / MTP ทำความสะอาดขั้วต่อ

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1-10
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องของแต่ละบุคคลหรือตามการร้องขอของลูกค้า
    เวลาการส่งมอบ: ใน 3 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน ยี่ห้อ:: DYS
    หมายเลขรุ่น:: mpo Cleaner เส้นใยยี่ห้อ:: DYS / OEM
    เชื่อมต่อไฟเบอร์:: MPO / MTP Certifaction:: ISO9001, ROHS

    น้ำยาทำความสะอาดไฟเบอร์แบบสีน้ำเงินหนึ่งดวงไฟเบอร์ใยแก้วนำแสง Mpo / Mtp

    MPO Cleaner เป็นอุปกรณ์ที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อทำความสะอาดปลายส่วนปลายของเฟืองของตัวเชื่อมต่อ MPO และ MTP เครื่องมือที่มีประสิทธิภาพสำหรับการทำความสะอาดใบหน้าแบบเส้นใยโดยไม่ต้องใช้แอลกอฮอล์ช่วยประหยัดเวลาโดยการทำความสะอาดเส้นใย 12 เส้นในครั้งเดียวอย่างมีประสิทธิภาพ ที่ทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ MPO ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำความสะอาดปลายจัมเปอร์และขั้วต่อที่สัมผัสในอะแดปเตอร์


    ลักษณะ

    1. มีผลต่อการปนเปื้อนต่างๆรวมทั้งฝุ่นและน้ำมัน
    2. ความสามารถในการมีปฏิสัมพันธ์กับ FOCIS-5 (MPO)
    3. มีความสามารถในการทำความสะอาดรูที่มีหรือไม่มีหมุดแนะนำ
    4. สามารถทำความสะอาดปลั๊กไฟ MPO ภายในหรือภายนอกอะแดปเตอร์ MPO
    5. การออกแบบแบบแคบให้เหมาะสมกับอะแดปเตอร์ MPO ที่รัดกุม
    6. ใช้งานได้ง่ายด้วยมือเดียว
    7. ทำความสะอาดได้สูงสุด 600 ครั้ง


    การประยุกต์ใช้งาน

    1. ทำความสะอาดช่องเสียบ MPO แบบมัลติและแบบหลายมุม (แบบมุมฉาก)
    2. ทำความสะอาดหัวต่อ MPO ในอะแดปเตอร์
    3. ทำความสะอาดรูเปิดปิดของ MPO
    4. นอกจากชุดทำความสะอาดแล้ว
    เข้ากันได้
    เชื่อมต่อ
    ช่องเสียบ MPO
    MTP Connectors
    เข้ากันได้
    End Face
    แบนและ / หรือ 8 องศา
    มีหมุดแนะนำและไม่มีขา
    ของประเพณี 600 ครั้ง

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน  

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)