SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Patch Cord

Access Network Fiber Optic Patch Cord , ST Singlemode 900um Pigtail

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Access Network Fiber Optic Patch Cord , ST Singlemode 900um Pigtail

    ประเทศจีน Access Network Fiber Optic Patch Cord , ST Singlemode 900um Pigtail ผู้ผลิต
    Access Network Fiber Optic Patch Cord , ST Singlemode 900um Pigtail ผู้ผลิต Access Network Fiber Optic Patch Cord , ST Singlemode 900um Pigtail ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: ST Optic Fiber Patch Cord

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, ST Singlemode 900um Pigtail

    รายละเอียดโดยย่อ:

    หมายเลขรุ่น: ST

    ประเภทไฟเบอร์: SM 9 / 125um

    สายเคเบิล OD: 900um, 2.0 มม. และ 3.0 มม

    การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป (IL): ≤ 0.2dB

    การสูญเสียกลับ (RL): ≥55dB

    รายละเอียด:

    ราคาที่แข่งขันได้

    การสูญเสียการแทรกซึมและ PDL ต่ำ

    โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว

    ตัวเลือกไฟเบอร์: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 และ PM Panda Fiber

    ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

    ตัวเลือกการขัดเงา: PC / UPC / APC

    ตัวเชื่อมต่อคุณลักษณะพร้อม Ferrules เซรามิค

    การประยุกต์ใช้งาน

    เครือข่ายการเข้าถึง

    ระบบโทรคมนาคม / ระบบ CATV

    FTTx

    ข้อมูลจำเพาะ:

    พารามิเตอร์ สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน
    ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
    วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000
    วัสดุปูรอง เซรามิค
    การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±
    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC)
    การสูญเสียกลับ (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥55dB (APC)
    ≥35dB (PC / UPC)
    exchangeability ≤ 0.2dB
    สายเคเบิล Pigtail / Simplex / Duplex / พัดลมออก Patchcord
    อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C) -40 ~ +85
    บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
    * ค่าทั้งหมดที่ระบุมีกับตัวเชื่อมต่อ

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)