Access Network Fiber Optic Patch Cord , ST Singlemode 900um Pigtail

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: ST Optic Fiber Patch Cord
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

รายละเอียดสินค้า

สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, ST Singlemode 900um Pigtail

รายละเอียดโดยย่อ:

หมายเลขรุ่น: ST

ประเภทไฟเบอร์: SM 9 / 125um

สายเคเบิล OD: 900um, 2.0 มม. และ 3.0 มม

การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป (IL): ≤ 0.2dB

การสูญเสียกลับ (RL): ≥55dB

รายละเอียด:

ราคาที่แข่งขันได้

การสูญเสียการแทรกซึมและ PDL ต่ำ

โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว

ตัวเลือกไฟเบอร์: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 และ PM Panda Fiber

ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

ตัวเลือกการขัดเงา: PC / UPC / APC

ตัวเชื่อมต่อคุณลักษณะพร้อม Ferrules เซรามิค

การประยุกต์ใช้งาน

เครือข่ายการเข้าถึง

ระบบโทรคมนาคม / ระบบ CATV

FTTx

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน
ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000
วัสดุปูรอง เซรามิค
การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±
การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
การสูญเสียกลับ (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
exchangeability ≤ 0.2dB
สายเคเบิล Pigtail / Simplex / Duplex / พัดลมออก Patchcord
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C) -40 ~ +85
บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
* ค่าทั้งหมดที่ระบุมีกับตัวเชื่อมต่อ

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้