8f 12f 24f Singlemode มัลติโหมดสายเคเบิล MPO / MTP ถึง LC MPO

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: RoHS,ISO
หมายเลขรุ่น: เอ็มพี
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2
ราคา: 12-35
รายละเอียดการบรรจุ: แต่ละกล่องหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน

ข้อมูลรายละเอียด

หมายเลขรุ่น: MPO / MTP -LC ผลิตชื่อ: สายเคเบิลฝ่าวงล้อม MPO / MTP ถึง LC MPO
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC, SC, ST, FC, MPO, MTP, แกนเส้นใย: 8 หลัก 12 หลัก 24 หลัก
แทรกการสูญเสีย: ≤0.7dB, ≤0.35 dB (ยอด) ผลตอบแทนการสูญเสีย: ≥60dB (SM), ≥25 dB (MM)
วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH / OFNR / พีวีซี แจ็คเก็ตสี: สีเหลือง, Aqua, Erika Violet, Purple
ความยาว: 1M, 3M, 5M หรือกำหนดเอง การทดสอบ 3D: 100%
ได้รับการรับรอง: RoHS,ISO

รายละเอียดสินค้า

8 12 24 แกนโหมดเดียว OS2 มัลติ OM3 OM4 MTP MPO เคเบิ้ลแพทช์




สายเคเบิล Trunk ①MPO / MTP
②MPO / MTP ชุดสายไฟ
③MPO / MTP Fan out สายแพทช์ 0.9 มม
MPIP-Series ชุดประกอบ MPO / MTP
Patch สายแพทช์ความหนาแน่นสูง
LoopMPO / MTP ลูปแบ็ค
⑦MT Patch Cords
⑧MPO / MTP Cassette
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์⑨MPO / MTP

DYS MPO / MTP ribbon และชุดสายเคเบิล mulitcore แบบสายช่วยให้ติดตั้งสายเคเบิลแกนหลักที่มีความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมที่มีไฟเบอร์สูงอื่น ๆ ลดระยะเวลาและค่าใช้จ่าย
MTP / MPO ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างแผ่นเทปแผงหรือพัดลมลึกหนาบางนั้นมีให้ในประเภท typs ไฟเบอร์ในรุ่นมาตรฐาน 8, 12, 24, หรือ 48 แกนโดยใช้โครงสร้าง microcables ขนาดกะทัดรัดและทนทาน สายเคเบิลขนาดกะทัดรัดปรับการใช้สายเคเบิลให้เหมาะสมและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ
สายเคเบิล MPO / MTP เหล่านี้สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงสุดมีการเสนอรุ่น Elite ที่มีการสูญเสียต่ำซึ่งมีการแทรก loww ต่ำสำหรับการเรียกร้องเครือข่ายความเร็วสูงที่งบประมาณด้านพลังงานมีความสำคัญ

การประยุกต์ใช้

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล
เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล
พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์
สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

คุณสมบัติ

ยกเลิกก่อน 100% และผ่านการทดสอบในโรงงานเพื่อให้มั่นใจถึงประสิทธิภาพการถ่ายโอน
การกำหนดค่าและเครือข่ายที่รวดเร็วลดเวลาในการติดตั้ง
รองรับแอปพลิเคชั่นเครือข่าย 40G และ 100G
วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH, OFNR, OFNP ใช้ได้
รองรับมากถึง 12F, 24F, 48F, 72F, 96F, 144F, ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองที่มีอยู่

พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
ระดับประสิทธิภาพ
มาตรฐาน
ผู้ลากมากดี
เชื่อมต่อ
โหมด
Endface
IL (สูงสุด) (dB)
RL (ขั้นต่ำ) (dB)
IL (สูงสุด) (dB)
RL (ขั้นต่ำ) (dB)
MPO / MTP
เอสเอ็ม
12F / APC
≤0.70
≥60
≤0.35
≥60
24F / APC
≤0.75
≥60
≤0.35
≥60
48F / APC
≤0.75
≥60
เอ็มเอ็ม
12F / PC
≤0.50
≥20
≤0.35
≥20
24F / PC
≤0.50
≥20
≤0.35
≥20
48F / PC
≤0.50
≥20
LC / SC / FC / ST
เอสเอ็ม
APC
≤0.30
≥60
≤0.10
≥60
UPC
≤0.20
≥50
≤0.10
≥50
เอ็มเอ็ม
พีซี
≤0.20
≥30
≤0.10
≥30


บันทึก:
1. การทดสอบความยาวคลื่น: SM @ 1310 / 1550nm, MM @ 850 / 1300nm;
2. ความสอดคล้องมาตรฐาน: GR-326, GR-1435

สมบัติเชิงกล
ชิ้น
เกณฑ์
สอดคล้อง
△ IL หลังจากครบกำหนด 50 ปี
MPO / MTP
≤0.3dB
GR-1435
△ IL หลังจาก 500 Matings
LC / SC / FC / ST
≤0.2dB
IEC 61300-2-2
รัศมีโค้งงอ (ไดนามิก)
20 * OD (เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล)
รัศมีโค้งงอ (คงที่)
15 * OD (เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล)


สภาพแวดล้อม
ชิ้น
เกณฑ์
สอดคล้อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40 ~ 60 ° C
IEC 61753-1
อุณหภูมิการเก็บรักษา
-45 ~ 85 ° C


บริษัท ของเรา

เซินเจิ้น DYS เทคโนโลยีใยแก้วนำแสงเป็น บริษัท ชั้นนำในการพัฒนาและการผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงขั้นสูงส่วนใหญ่ทำสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มและกลางแจ้งจัมเปอร์กันน้ำ CPRI, จัมเปอร์ MPO / MTP, จัมเปอร์ใยแก้วนำแสงมาตรฐาน DYS ได้รับรางวัลเกียรติยศขององค์กรไฮเทคแห่งชาติโดยรัฐบาลเซินเจิ้นในปี 2014
ด้วยประสบการณ์หลายปีในอุตสาหกรรมใยแก้วนำแสงโรงงานของเรามีอุปกรณ์ครบครันมากกว่า 3,500 ตารางเมตรและมากกว่า 23 สายการผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่นละอองประมาณ 200 พนักงานและวิศวกรที่ผ่านการฝึกอบรมอย่างดีมีส่วนร่วมในผลิตภัณฑ์ของเราภูมิใจ เรามี 5 สายการผลิตสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายการประกอบจัมเปอร์ MPO / MTP มาตรฐานสูง 2 สายการผลิต 8 สายสำหรับจัมเปอร์มาตรฐานและ 8 สายการผลิตแยก PLC
อุปกรณ์ขัดและนำเข้าที่ทันสมัยที่สุดที่ใช้ในการทดสอบช่วยให้ผลิตภัณฑ์ของเรามีคุณภาพสูงสุดเช่นเครื่องขัด Senko เครื่องอินเตอร์เฟอเรมิเตอร์เครื่องทำความสะอาดอัตโนมัติและ OTDR, JGR และอื่น ๆ
ผลิตภัณฑ์ออพติคอลของเราทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ DYS ยังได้รับการรับรอง ISO9001, ISO14001 ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงของเราและบริการที่โดดเด่นชนะลูกค้าจากทั่วทุกมุมโลกใยแก้วนำแสง DYS รอคอยที่จะร่วมมือกับคุณ

คำถามที่พบบ่อย

1. เรามีพนักงานกี่คน?
คำตอบ: ประมาณ 200 พนักงานมีการฝึกอบรมและวิศวกร
2. เมื่อ บริษัท ของเราก่อตั้งขึ้น?
คำตอบ: เราเริ่มต้นจากปี 2008
3. ผลิตภัณฑ์หลักของเราคืออะไร?
คำตอบ: DYS อุทิศให้กับการพัฒนาการผลิตการตลาดของสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก
สายแพทช์ในร่ม / กลางแจ้ง, ตัวแยก, อะแดปเตอร์, ตัวลดทอนและอื่น ๆ
4. พื้นที่ของโรงงานคืออะไร?
กว่า 3,500 ตารางเมตร
มากกว่า 18 สายการผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่นรวม
สายการผลิต 4 แห่งสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก
สายการประกอบ Jumper MPO / MTP มาตรฐานสูง 2 เส้น
8 สายการผลิตสำหรับ Jumpe มาตรฐาน
4 สายการผลิตแยกส่วน PLC
5. เรามีใบรับรองอะไรบ้าง?
คำตอบ: ISO 9001: 2008, RoSH, CPR, CE, UL, สูงและใหม่องค์กรเทคโนโลยี Certficate