การลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 6dB SC / APC สำหรับการทดสอบและวัดผล

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น (จีน)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: 1-10usd/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องแยกเฉพาะหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T หรือ L / C, Western Union หรือ Paypal
สามารถในการผลิต: 500000PCS / เดือน

ข้อมูลรายละเอียด

แสงสูง:

optical fiber attenuation

,

variable optical attenuator

รายละเอียดสินค้า

การลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 6dB SC / APC สำหรับการทดสอบและวัดผล

รายละเอียดโดยย่อ:

หมายเลขรุ่น: SM SC / APC

วัสดุ: โลหะ

Attenuator: 6 dB

ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC

รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน

SC / APC Attenuator Dtail:

เรา มีสายสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode แบบ dual-wavelength (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนสัญญาณในตัวที่หลากหลายนี้เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับการลดทอนการเชื่อมต่อแบบ Singlemode สำหรับทั้งห้องปฏิบัติการและแอพพลิเคชั่นเชิงพาณิชย์ สร้างขึ้นจากวัสดุที่มีคุณภาพสูงสุดและโรงงานทดสอบชุดนี้มีหลากหลายรูปแบบการเชื่อมต่อและชนิดขัด

คุณสมบัติ:

ใช้เพื่อลดการเชื่อมต่อ / การเชื่อมต่อแบบ Single mode

การออกแบบในบรรทัดรองรับการติดตั้งที่รวดเร็วและง่ายดาย

เฟรมเซรามิคให้การจัดตำแหน่งที่แม่นยำ

รองรับ Dual Wavelength (1310 / 1550nm) มีความยืดหยุ่นในการใช้งานหลายโปรแกรม

การลดทอนของวัสดุ - ไฟเบอร์ไอออนที่เจือปน

แอพพลิเคชัน:

การทดสอบและการวัด

FTTX

ข้อมูลจำเพาะ :

การลดทอนค่า 1dB ~ 30dB
ความยาวคลื่น 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)
Premium
การสูญเสียผลตอบแทน UPC> 55dB
APC> 65dB

การลดทอน

ความแม่นยำ

1 ~ 7 dB ± 0.5dB
8 ~ 12 dB ± 0.7dB
13 ~ 17 dB ± 1.0dB
18 ~ 25 dB ± 1.3dB
กำลังรับแสงสูงสุด 1000mW
การสูญเสียการผันแปรทางเรขาคณิต≤ 0.1dB
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน -40 ถึง 75
ช่วงอุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ถึง 85
ความชื้น 95% RH

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้