SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Attenuator

6dB SC / APC Optical Fiber Attenuation For Test and Measurement

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    6dB SC / APC Optical Fiber Attenuation For Test and Measurement

    ประเทศจีน 6dB SC / APC Optical Fiber Attenuation For Test and Measurement ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: Shenzhen(China)
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC/APC Fiber Optic Attenuator

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    การลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 6dB SC / APC สำหรับการทดสอบและวัดผล

    รายละเอียดโดยย่อ:

    หมายเลขรุ่น: SM SC / APC

    วัสดุ: โลหะ

    ลดทอน: 6 dB

    เชื่อมต่อ: SC / APC

    รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน

    ตัวลดทอนสัญญาณ SC / APC Dtail:

    เรา นำเสนอเครื่องขยายสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ Singlemode ความยาวคลื่นคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนสัญญาณในตัวที่หลากหลายนี้เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์แบบสำหรับการลดทอนการเชื่อมต่อแบบ Singlemode สำหรับทั้งห้องปฏิบัติการและแอพพลิเคชั่นเชิงพาณิชย์ สร้างขึ้นจากวัสดุที่มีคุณภาพสูงสุดและโรงงานทดสอบชุดนี้มีหลากหลายรูปแบบการเชื่อมต่อและประเภทขัด

    คุณสมบัติ:

    ใช้เพื่อลดการเชื่อมต่อ / การเชื่อมต่อแบบ Single mode

    การออกแบบในบรรทัดรองรับการติดตั้งที่รวดเร็วและง่ายดาย

    เฟรมเซรามิคให้การจัดตำแหน่งที่แม่นยำ

    การสนับสนุน Dual Wavelength (1310 / 1550nm) มีความยืดหยุ่นในการใช้งานหลายโปรแกรม

    การลดทอนของวัสดุ - ไฟเบอร์ไอออนที่เจือปน

    การใช้งาน:

    การทดสอบและการวัด

    FTTX

    ข้อมูลจำเพาะ :

    การลดทอนค่า 1dB ~ 30dB
    ความยาวคลื่น 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)
    เบี้ยประกันภัย
    การสูญเสียผลตอบแทน UPC> 55dB
    APC> 65dB

    การผ่อนผัน

    ความถูกต้อง

    1 ~ 7 dB ± 0.5dB
    8 ~ 12 dB ± 0.7dB
    13 ~ 17 dB ± 1.0dB
    18 ~ 25 dB ± 1.3dB
    กำลังรับแสงสูงสุด 1000mW
    การสูญเสียการผันแปรทางเรขาคณิต≤0.1dB
    ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน -40 ถึง 75
    ช่วงอุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ถึง 85
    ความชื้น 95% RH

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)