SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Attenuator

5 - 30 dB FC Fiber Optical Attenuator 1310nm / 1550nm , Low Back Reflection

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    5 - 30 dB FC Fiber Optical Attenuator 1310nm / 1550nm , Low Back Reflection

    ประเทศจีน 5 - 30 dB FC Fiber Optical Attenuator 1310nm / 1550nm , Low Back Reflection ผู้ผลิต
    5 - 30 dB FC Fiber Optical Attenuator 1310nm / 1550nm , Low Back Reflection ผู้ผลิต 5 - 30 dB FC Fiber Optical Attenuator 1310nm / 1550nm , Low Back Reflection ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: GuangDong Cina
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: FC

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    ตัวสะท้อนแสงไฟเบอร์ออฟติคอล 5 - 30 dB 1310nm / 1550nm, การสะท้อนกลับด้านหลังต่ำ

    รายละเอียดโดยย่อ:

    ชื่อ: เอฟซี

    ความยาวคลื่น: SM: 1310 / 1550nm

    อุณหภูมิในการทำงาน: -25 ° C ~ + 75 ° C

    ข้อมูลจำเพาะ

    1. ผู้ผลิตมืออาชีพ
    2. ประสบการณ์ OEM / ODM ที่หลากหลาย
    3. ตัวอย่างฟรี

    คุณสมบัติ:


    1: สะท้อนกลับต่ำและต่ำ PDL
    2: ค่าการลดทอนความแม่นยำสูง
    3: การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน
    4: ช่วงการลดทอนกว้าง
    5: พรีซิชั่เคลือบเซรามิค
    6: FC, SC, ST, LC ... ตัวเลือก

    การประยุกต์ใช้:


    1: ระบบสื่อสารโทรคมนาคมผ่านระบบไฟเบอร์ออปติค
    2: ไฟเบอร์ออปติก CATV
    3: เซ็นเซอร์ออปติคัลไฟเบอร์
    4: อุปกรณ์ทดสอบ

    รายละเอียด:

    ชิ้น

    หน่วย

    พารามิเตอร์

    ความยาวคลื่นในการทำงาน

    นาโนเมตร

    SM: 1310 / 1550nm MM: 850 / 1300nm

    ช่วงการลดทอน

    เดซิเบล

    1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25dB

    การสูญเสียผลตอบแทน

    เดซิเบล

    พีซี: ≥50 UPC: ≥55 APC: ≥60

    ความอดทนลดทอน

    เดซิเบล

    ≤ +/- 0.5 (1-10dB) หรือ≤ +/- 1.0 (11-30dB)

    อุณหภูมิในการทำงาน

    ° C

    -25 ° C ~ + 75 ° C

    อุณหภูมิในการจัดเก็บ

    ° C

    -40 ° C ~ + 85 ° C

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)