3U 72 พอร์ต MPO / MTP ไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง Mulitmode ความหนาแน่นสูง Rack Mount

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น (จีน)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP-ST
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: 1-10usd/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องส่วนบุคคลหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T หรือ L / C, wester N Union หรือ Paypal
สามารถในการผลิต: 500000 ชิ้น / เดือน

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
หมายเลขรุ่น: 3U 72Port แผงแพทช์ MPO จำนวนเส้นใย: 72, 96, 144, 288
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LCO MPO / MTP แบบ: Mulitmode
ความสูง: 1U, 2U, 3U, 4U วัสดุ: เหล็กเคลือบด้วยผงหรืออลูมิเนียม

รายละเอียดสินค้า

ใบสมัคร

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล

พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์

สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

คุณสมบัติและประโยชน์

ทำในประเทศจีนของเหล็กเคลือบผง

สายเคเบิลสำหรับจุดยึดหรือแผงยึดที่สมบูรณ์

มีตัวเลือกแผงที่โหลดไว้ล่วงหน้าเอง

พาเนลแพตช์ซีรีย์ High Density (HD) ของ DYS นำเสนอช่องพิเศษที่ยอมรับพาเนลอะแด็ปเตอร์หรือเทปคาสเส็ตต์ MPO ได้มากถึงสี่อันใน footprint 1RU การออกแบบนี้ทำได้โดยการติดตั้งที่ตุ้มหู แผง patch HD นั้นเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานจำนวนเส้นใยสูงและเหมาะสำหรับชั้นวางขนาด 19” หรือ 23” ใด ๆ โดยหมุนหูสำหรับติดตั้งของแผง

แผนกผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติก DYS นำเสนอสายผลิตภัณฑ์ชั้นวางแบบติดตั้งกับชั้นวางแบบ LGX สำหรับชั้นวางขนาด 19” และ 23” แบบติดผนังในสถานที่ พาเนลสามารถกำหนดค่าให้ทำการแพตช์การต่อประกบหรือแพตช์และการต่อเชื่อม สายผลิตภัณฑ์ยังรวมถึงสายผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์หรือข้อเสนอโมดูลเทป MPO สำหรับรถบรรทุก MPO ที่แยกเป็น SFP +, QSFP +, CFP + และ CXP

ข้อมูลจำเพาะ

ขนาด 1U (44.5mm) 2U (89.0mm) 3U (132.0mm) 4U (176.0mm)
พอร์ต 3 6 9 12
ความกว้าง 482mm
ความลึก 250mm
น้ำหนักสุทธิ 2.75KG 3.8kg 4.35KG 6.6KG
ขั้นต้นไรท์ 3.05KG 4.1KG 4.7KG 7.1KG
วัสดุ เหล็กแผ่นรีดเย็นหรืออลูมิเนียม
สี ดำ, เทา, ขาว
สอดคล้องกับ RoHS, REACH SVHC