SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC

    ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC ผู้ผลิต
    สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC ผู้ผลิต สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC ผู้ผลิต สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC ผู้ผลิต สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดหลัก 24 แกน, ชุดสายไฟเบอร์ออปติก SM MU / APC - SC / APC ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: MU/APC-SC/APC

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1
    ราคา: 1 USD
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    : เจ้อเจียง จีน ประเภทการเชื่อมต่อ:: MU / APC-SC / APC
    แจ็คเก็ตไฟเบอร์:: สี:: สีเหลือง
    ผลตอบแทนการสูญเสีย:: > 50db

    สายแพทช์ไฟเบอร์เดียวแบบแกนเดียวชุดประกอบใยแก้วนำแสง SM MU / APC - SC / APC



    สายแพทช์ออปติกมีให้เลือกทั้งแบบเดี่ยวและแบบหลายโหมด

    ทั้งแบบเดี่ยวและแบบหลายสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟมาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิคตรากับ PC pre-polish, UPC, APC โปรไฟล์และทรงกลมปลายนูน

    เหล่านี้ประเภทใบหน้าปลายอนุญาตให้มีการขัดเงาได้เร็วขึ้นและการสะท้อนกลับต่ำและการสูญเสียแสงในขณะที่มั่นใจว่าจะทำซ้ำได้สูงสุด

    คุณสมบัติ:
    การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
    พื้นผิวด้านท้ายเป็นแผ่นก่อนโดม
    ความทนทานทางกลที่ยอดเยี่ยม
    ดีในการทำซ้ำ
    ดีในการแลกเปลี่ยน
    การผลิตสีเขียว, CE, RoHS มาตรฐาน

    การประยุกต์ใช้:
    โทรคมนาคม
    CATV, LAN, MAN, WAN, การทดสอบและการวัด
    อุตสาหกรรมทหาร
    ทางการแพทย์

    พารามิเตอร์
    โหมด สถานะโสด มัลติ
    ขัด PC, APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก มาตรฐาน ≤0.7dB ≤0.5dB
    ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด ≤0.35dB ≤0.3dB
    การสูญเสียผลตอบแทน PC≥50dB; APC≥60dB ≥30dB
    ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
    ความทนทาน (500 Matings) ≤0.2dB
    อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ ~ + 70 ℃
    อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ℃ ~ + 85 ℃
    ทนไฟ IEC 60794-2-30
    มาตรฐาน ROHS, IEC และ GR-326
    สเปค
    ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
    ประเภทสายไฟ 8, 12, 24 แกน
    เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล 250um, 900um หรือ Customized
    เสื้อคลุมสายเคเบิล LSZH OFNR OFNP
    ความยาว (M) 0.35 เมตรหรือ Customized

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)