SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์MPO/MTP

24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord

ประเทศจีน 24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord ผู้ผลิต
24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord ผู้ผลิต 24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord ผู้ผลิต 24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 24 Cores MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

ปลั๊กสายไฟเบอร์ออปติค 6 มม. MPO / MTP 3.0mm 3M

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM
  • หมายเลขโมเดล: MPO / MTP
  • การ รับรอง : ISO9001, ROHS
  • ประเภทสายเคเบิล: ใยกลม
  • ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO การเชื่อมต่อสูง, คอนเนคเตอร์ uni lib lc
  • อินเทอร์เฟซตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดของอินเทอร์เฟซ MPO: IEC61754-4.20 และ IEC61754-7
  • คุณภาพการ ขัด: คุณภาพผิวหน้าแบบขัด: IEC61300-3-35
  • การสูญเสียการแทรกข้อมูล :: ≤ 0.5dB OM3 / ≤ 0.6dB SM OS2
  • ผลตอบแทนการลงทุน :: ≥ 25dB OM3; ≥ 35dB
  • ประเภทตัวเชื่อมต่อ: มาตรฐาน Elite

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: กล่องแยกเฉพาะหรือตามคำขอของลูกค้า
รายละเอียดการจัดส่ง: ภายใน 3 วัน

การประยุกต์ใช้งาน

ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 50dB N / A
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 850nm

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับอย่างเคร่งครัด ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)