SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Odf

กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์

    ประเทศจีน กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์ ผู้ผลิต
    กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์ ผู้ผลิต กันฝุ่น LC SC 19 'Rack Mount ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่องสิ่งที่ส่งมาแผงกระจายไฟเบอร์ ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    Place of Origin: GuangDong ,China
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: OTB-007

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    ราคา: 1-10 us$
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: DYS
    หมายเลขรุ่น: OTB-007 ชื่อสินค้า: 19 '' แร็คที่ติดตั้ง ODF 8 12 24 พอร์ตหลักกรอบการกระจายแสง
    วัสดุ: เหล็กแผ่นรีดเย็น สี: สีดำหรือปรับแต่ง
    มิติ: 430 * 300 * 1U (2U) Aapter พอร์ต: SC, เอฟซี, LC, ST, E2000, ...
    การติดตั้ง: ชั้นวาง 19 "

    รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

    สถานที่กำเนิด:

    Guangdong, จีน (แผ่นดินใหญ่)

    ชื่อแบรนด์:

    DYS

    หมายเลขรุ่น:

    OTB-007

    ชื่อผลิตภัณฑ์:

    ชั้น 19 '' ติดตั้ง ODF 8 12 24 พอร์ต Optical Distribution Frame

    วัสดุ:

    เหล็กรีดเย็น

    สี:

    สีดำหรือปรับแต่ง

    มิติ:

    430 * 300 * 1U (2U)

    พอร์ต Aapter:

    SC, เอฟซี, LC, ST, E2000, ...

    ความจุสูงสุด (แกน):

    96 (4U)

    การติดตั้ง:

    19 "ติดตั้ง

    การประยุกต์ใช้:

    Telecom, FTTH, CATV โครงการ HFC

    น้ำหนัก:

    5.2kg

    การบรรจุ:

    กล่องส่งออก
    บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

    รายละเอียดบรรจุภัณฑ์กล่องส่งออก

    เวลาจัดส่งสินค้าภายใน 5 วันทำการ

    คุณสมบัติ:

    1) ขนาดมาตรฐานน้ำหนักเบาและโครงสร้างที่เหมาะสม
    2) ถาดรองด้านในสามารถเปลี่ยนได้
    3) สามารถใช้ในกรอบการกระจายมาตรฐาน 19 '', 23 ''
    4) เหมาะสำหรับเส้นใยริบบิ้นและเส้นใยเดี่ยว
    5) แผ่นแผงต่างๆเพื่อให้พอดีกับส่วนติดต่อของอะแดปเตอร์ต่างๆ
    6) เครื่องหมายด้านหน้าบนจานเป็นเรื่องง่ายสำหรับการระบุและการใช้งาน
    7) 12C, 24C, 36C, 48C, 72C, 96C เป็นตัวเลือกที่มีหรือไม่มีสายรัดและอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก
    8) ง่ายต่อการจัดการและการใช้งาน

    การประยุกต์ใช้

    1) วงจรการสมัครสมาชิกโทรคมนาคม

    2) ไฟเบอร์ที่บ้าน (FTTH)
    3) LAN / WAN
    4) CATV

    สำหรับแผง 1U:

    อะแดปเตอร์ที่เหมาะสม SC LC FC ST
    วัสดุ เหล็กแผ่นรีดเย็น
    น้ำหนัก 5200g
    มีสายเคเบิ้ล เคเบิ้ลกลางแจ้งหรือในร่ม
    ทางออก 24 พอร์ต
    วิธีการติดตั้ง Rack Mount
    ขนาด 430mmx300mmx1U
    การประยุกต์ใช้งาน ตู้แร็คตู้แร็คในศูนย์ข้อมูล
    ประเภทเคเบิ้ล Riser ที่ใช้ร่วมกันได้ ใช่
    กำลังการเชื่อมต่อ 24pcs SC หรือ 48pcs LC connectors
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา
    วางสายเคเบิล ใช่
    รวม Splitters ไม่
    ในร่มกลางแจ้ง สายเคเบิ้ลทั้งภายในและภายนอกอาคาร
    ที่ตั้ง คณะรัฐมนตรีมักจะ
    สถานที่ใช้งาน ศูนย์ข้อมูล
    เข้ากันได้กับ Lock สกรู
    จำนวน Drops Terminal 4 Cables / สายเคเบิล
    จำนวนถาด ถาดแบ่ง
    ประเภทผลิตภัณฑ์ ODF / แผง patch ไฟเบอร์
    โซลูชันสำหรับ Rack Mount Cabling
    ความจุของ Splice 24 เส้นใย
    ความสามารถของ Splitter ใช่

    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
    DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)