SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Attenuator

18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator

ประเทศจีน 18dB Singlemode Male to Female LC / UPC Fiber Optic Attenuator , 3 / 20dB Optical Attenuator ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: GuangDong Cina
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: LC/UPC

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 1-10
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Contact Now
รายละเอียดสินค้า

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 3 / 20dB แบบชายเลนกับตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก LC / UPC 18dB

รายละเอียดโดยย่อ:

ชื่อ: LC

ค่า: 18dB

การสูญเสีย: UPC> 55dB APC> 65dB

ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM

LC / UPC attenuator :

(Fixed Build-out หรือ Fixed Male to Female) ใช้ใยสังเคราะห์ที่เจือจางเพื่อให้ระดับการลดทอนของแสงคงที่
2: ค่าการลดทอนทั่วไปอยู่ระหว่าง 3 ถึง 20 dB
3: ใช้ในระบบออปติคัลที่ใช้พลังงานจากแหล่งกำเนิดแสงสูงเกินไปสำหรับอุปกรณ์ทดสอบที่ใช้งาน
4: ตัวลดทอนสัญญาณปลั๊กชนิดปลั๊กแบบถาวรให้ปลั๊กตัวเชื่อม (ชาย) และซ็อกเก็ตอะแดปเตอร์ (หญิง) เพื่อเชื่อมต่อระหว่างสายแพทช์ไฟเบอร์และอะแดปเตอร์ไฟเบอร์
5: ตัวลดทอนสัญญาณแบบปลั๊กแบบปลั๊กแบบถาวรแนะนำการสูญเสียที่เกิดขึ้นในบรรทัดซึ่งจะลดพลังงานจากแหล่งลงสู่ระดับการตรวจจับที่ยอมรับได้
6: ระดับการลดทอนควรมีความเสถียรกับอุณหภูมิและความยาวคลื่นของระบบที่เชื่อถือได้
รายละเอียด:

แอ็พเพอร์ตี้ออปติคัลแบบปลั๊กแบบ Fixed และออพติคอล Attenuators ในสายของเราคืออุปกรณ์ที่แปลงพลังงานแสงเป็นความร้อนโดยใช้เส้นใยชนิดพิเศษ Metal Ion Doped Optical Fibers ทำให้พลังงานแสงลดลงไปถึงระดับที่ต้องการ

ข้อมูลจำเพาะ:

การลดทอนค่า 1dB ~ 30dB

ความยาวคลื่น 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)

เบี้ยประกันภัย

การสูญเสียผลตอบแทน

UPC> 55dB

APC> 65dB

การผ่อนผัน

ความถูกต้อง

1 ~ 7 dB ± 0.5dB

8 ~ 12 dB ± 0.7dB

13 ~ 17 dB ± 1.0dB

18 ~ 25 dB ± 1.3dB

กำลังรับแสงสูงสุด 1000mW

การสูญเสียการตกตะกอนทางคณิตศาสตร์≤0.1dB

ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน -40 ถึง 75

ช่วงอุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ถึง 85

ความชื้น 95% RH

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อสร้างความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)