SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Optical Fiber Patch Cord

12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์

    ประเทศจีน 12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ผู้ผลิต
    12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ผู้ผลิต 12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ผู้ผลิต 12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    หมายเลขรุ่น: pigtails LC

    การชำระเงิน:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    ราคา: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3-5 work days
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า

    12 เส้นใยฝ่าวงล้อมสายเคเบิล LC pigtails สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ Patch Cord

    ข้อมูลจำเพาะ

    ราคาที่แข่งขันได้
    การสูญเสียการแทรกซึมและ PDL ต่ำ
    โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว

    สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค

    คุณสมบัติ

    ราคาที่แข่งขันได้

    การสูญเสียการแทรกซึมและ PDL ต่ำ

    โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว

    ตัวเลือกไฟเบอร์: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 และ PM Panda Fiber

    ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

    ตัวเลือกการขัดเงา: PC / UPC / APC

    ตัวเชื่อมต่อคุณลักษณะพร้อม Ferrules เซรามิค

    การประยุกต์ใช้งาน

    เครือข่ายการเข้าถึง

    ระบบโทรคมนาคม / ระบบ CATV

    FTTx

    พารามิเตอร์ สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน
    ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
    วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000
    วัสดุปูรอง เซรามิค
    การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±
    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC)
    การสูญเสียกลับ (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥55dB (APC)
    ≥35dB (PC / UPC)
    exchangeability ≤ 0.2dB
    สายเคเบิล Pigtail / Simplex / Duplex / พัดลมออก Patchcord
    อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C) -40 ~ +85
    บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
    * ค่าทั้งหมดที่ระบุมีกับตัวเชื่อมต่อ

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)