12 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO ถึง MPO Jumper APC 0.3dB การสูญเสียการส่งคืน

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: MPO/MPT
การชำระเงิน:
Minimum Order Quantity: 10pcs
ราคา: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: IN 3 Days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

ข้อมูลรายละเอียด

สถานที่กำเนิด:: กวางตุ้ง จีน การรับรอง:: ISO9001: 2008
เชื่อมต่อ:: MPO / LC / SC / FT ยี่ห้อ:: DYS

รายละเอียดสินค้า

ไฟเบอร์ออฟติคัล 12 สายไฟเบอร์ออปติก MPO ไปยัง MPO Patch Cable Jumper APC <0.3dB

รายละเอียดอย่างรวดเร็ว

  • แหล่งกำเนิดสินค้า: Guangdong, China (Mainland)
  • ยี่ห้อสินค้า: DYS / OEM
  • หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ MTP / MPO / จัมเปอร์
  • โหมด: SM, MM
  • ไฟเบอร์: 12 หรือ 24core
  • การสูญเสีย: UPC> 55dB, APC> 65dB
  • ใบรับรอง: RoHS; ISO: 9001, UL
  • ตัวเชื่อมต่อ: MTP, MPO
  • การสูญเสียการแทรก: UPC <0.2dB, APC <0.3dB

 

ข้อมูลจำเพาะ

 

ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

ประเภท / การแสดง

Singlemode (APC polish)

มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)

 

มาตรฐาน

ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด

มาตรฐาน

ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด

การสูญเสียการแทรกสูงสุด

0.75dB

0.35dB

0.60dB

0.35dB

การสูญเสียผลตอบแทน

50dB

N / A

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ° C ถึง 80 ° C

40 ° C ถึง 80 ° C

ทดสอบความยาวคลื่น

1310nm

850nm

 

ข้อได้เปรียบและบริการพิเศษของเรา:

 

1. ด้วยการผลิต R & D ของเราเองสายการผลิตที่สมบูรณ์มากขึ้นการผลิตขั้นสูงและอุปกรณ์ทดสอบพนักงานที่มีประสบการณ์เรามั่นใจว่าจะให้คุณพอใจคุณภาพและบริการด้วยราคาที่เหมาะสมและการจัดส่งตรงเวลา

 

2. ประสบการณ์ที่หลากหลายใน OEM และ ODM นอกเหนือจากรายการมาตรฐานเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ ๆ ที่ไม่ซ้ำกันและนำไปผลิต เราใส่ใจในเรื่องของนวัตกรรมและต้องการเปลี่ยนแปลงสิ่งต่างๆให้กับคุณและเติบโตขึ้นพร้อมกับคุณ

 

3. พร้อมรับคำตอบสำหรับคำถามหรือข้อซักถามภายใน 3 ชั่วโมง

 

4. ใช้ ERP Systerm เพื่อให้มั่นใจว่าแต่ละลิงก์ถูกต้อง

 

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

DYS เข้มงวดการบังคับใช้ ISO9001 ระบบการจัดการคุณภาพ บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่มีคุณภาพเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม; และบริการหลังการขายที่ดีที่จะชนะความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้