SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Transceiver

10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รับรอง
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector

ประเทศจีน 10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: เครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง แบบ: 10G XFP
Certifaction: ISO9001, ROHS อัตราบิต: 9.95Gb / s ถึง 10.5Gb / s
การกระจายอำนาจ: <2W เชื่อมต่อ: คอนเน็กเตอร์ LC Full Duplex

รายละเอียดด่วน


1. สถานที่กำเนิด: GUA, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
2. หมายเลขรุ่น: 10G XFP
3. ปฏิกิริยา: ISO9001, ROHS

4. ชื่อแบรนด์: DYS


Feture

1. รองรับอัตราบิต 9.95Gb / s ถึง 10.5Gb / s
2. กระจายพลังงาน <2W
3. ผลิตภัณฑ์ได้มาตรฐาน RoHS
4. ความยาวลิงก์สูงสุดสูงสุด 80 กม
5. อุณหภูมิเชิงพาณิชย์รัง -40 ° C ถึง 8 5 ° C (ไม่จำเป็น)
6. ไม่จำเป็นต้องใช้นาฬิกาอ้างอิง
7. กลไกการเปิดตัวมาตรฐานการประกันตัว
8. ตัวเชื่อมต่อ Full Duplex LC


ข้อมูลจำเพาะ

หมายเลขชิ้นส่วน

แพคเกจ (bps / Hz)

อัตราการส่งข้อมูล

TX (นาโนเมตร)

มุ่ย (dBm)

Rx

ความไวแสง (dBm)

อุณหภูมิ° C

มาถึง

ตัวเลือกอื่น ๆ

XFP-SR

XFP

10G

VCSEL 850nm

-8.2 ~ -1

PIN

≤-9.9

-40 ° C-85 ° C

220m

DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

XFP-LR

XFP

10G

1310nm DML

-6 ~ -1

PIN

≤-14.4

-40 ° C-85 ° C

10Km

DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

XFP-ER

XFP

10G

EML 1550nm

-1 ~ 2

APD

≤-16

-40 ° C-85 ° C

40Km

DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

XFP-ZR

XFP

10G

EML 1550nm

0 ~ 4

APD

≤-24

-40 ° C-85 ° C

80km

DDM เป็นไปตามมาตรฐาน


ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเคร่งครัด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจว่าคุณภาพของผลิตภัณฑ์มีความเสถียร และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้



รายละเอียดการติดต่อ
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

โทร: +8613590228527

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)