SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Optic Transceiver

10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
    รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector

    ประเทศจีน 10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector ผู้ผลิต

    รายละเอียดสินค้า:

    ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
    Contact Now
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: เครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง แบบ: 10G XFP
    Certifaction: ISO9001, ROHS อัตราบิต: 9.95Gb / s ถึง 10.5Gb / s
    การกระจายอำนาจ: <2W เชื่อมต่อ: คอนเน็กเตอร์ LC Full Duplex

    รายละเอียดด่วน


    1. สถานที่กำเนิด: GUA, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    2. หมายเลขรุ่น: 10G XFP
    3. ปฏิกิริยา: ISO9001, ROHS

    4. ชื่อแบรนด์: DYS


    Feture

    1. รองรับอัตราบิต 9.95Gb / s ถึง 10.5Gb / s
    2. กระจายพลังงาน <2W
    3. ผลิตภัณฑ์ได้มาตรฐาน RoHS
    4. ความยาวลิงก์สูงสุดสูงสุด 80 กม
    5. อุณหภูมิเชิงพาณิชย์รัง -40 ° C ถึง 8 5 ° C (ไม่จำเป็น)
    6. ไม่จำเป็นต้องใช้นาฬิกาอ้างอิง
    7. กลไกการเปิดตัวมาตรฐานการประกันตัว
    8. ตัวเชื่อมต่อ Full Duplex LC


    ข้อมูลจำเพาะ

    หมายเลขชิ้นส่วน

    แพคเกจ (bps / Hz)

    อัตราการส่งข้อมูล

    TX (นาโนเมตร)

    มุ่ย (dBm)

    Rx

    ความไวแสง (dBm)

    อุณหภูมิ° C

    มาถึง

    ตัวเลือกอื่น ๆ

    XFP-SR

    XFP

    10G

    VCSEL 850nm

    -8.2 ~ -1

    PIN

    ≤-9.9

    -40 ° C-85 ° C

    220m

    DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

    XFP-LR

    XFP

    10G

    1310nm DML

    -6 ~ -1

    PIN

    ≤-14.4

    -40 ° C-85 ° C

    10Km

    DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

    XFP-ER

    XFP

    10G

    EML 1550nm

    -1 ~ 2

    APD

    ≤-16

    -40 ° C-85 ° C

    40Km

    DDM เป็นไปตามมาตรฐาน

    XFP-ZR

    XFP

    10G

    EML 1550nm

    0 ~ 4

    APD

    ≤-24

    -40 ° C-85 ° C

    80km

    DDM เป็นไปตามมาตรฐาน


    ความได้เปรียบทางการแข่งขัน

    DYS บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเคร่งครัด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจว่าคุณภาพของผลิตภัณฑ์มีความเสถียร และบริการหลังการขายที่ดีเพื่อให้ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าผลิตภัณฑ์ที่ส่งออกไปยังยุโรปและสหรัฐอเมริกาและประเทศในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้



    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: +8613590228527

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)