SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ข่าวของ บริษัท
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

สินค้าทั้งหมด
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • แยกเส้นใยมัลติโหมดแยกเส้นใยโหมดเดียว
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Attenuator
  • การลดทอนใยแก้วนำแสงลดทอนแสงตัวแปร
  • fiber optic connection
  • variable optical attenuator
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • ปลอกใยแก้วนำแสง
  • Optical Fiber Media Converter
  • แปลงสื่อไฟเบอร์
  • serial media converter
  • แปลงสื่อใยแก้วนำแสง
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • อุปกรณ์ทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • fiber optic cleaning kits
  • Fiber Optic Odf
  • ใยแก้วนำแสง odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • เครื่องมัลติเพล็กเซอร์ความยาวคลื่น
  • การแบ่งความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์
  • wdm module
  • อุปกรณ์ wdm
  • LC Uniboot
  • เชื่อมต่อ lc เพล็กซ์ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ lc
  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ lc
  • ตัวเชื่อมต่อ lc ไฟเบอร์ออปติก
  • รับรอง
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    อย่างดี Optical Fiber Splitter สำหรับการขาย
    ความคิดเห็นของลูกค้า
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
    บริษัท ที่แผนกต้อนรับ สำนักงาน การประชุมเชิงปฏิบัติการสายเคเบิลใยแก้วนำแสง การประชุมเชิงปฏิบัติการการประกอบ MPO MTP การประชุมเชิงปฏิบัติการแยก PLC การประชุมเชิงปฏิบัติการประกอบสายเคเบิลกลางแจ้ง Patch Cord & Pigtail workshop อุปกรณ์การผลิต อุปกรณ์การผลิต

    รายละเอียดบริษัท:

    ประเภทธุรกิจ : ผู้ผลิต
    ผู้ส่งออก
    ผู้ขาย
    ตลาดหลัก : อเมริกาเหนือ
    อเมริกาใต้
    ยุโรปตะวันตก
    ยุโรปตะวันออก
    เอเชียตะวันออก
    เอเชียตะวันออกเฉียงใต้
    ตะวันออกกลาง
    ทั่วโลก
    แบรนด์ : DYS
    ไม่มีพนักงาน : >200
    ยอดขายประจำปี : >600Million
    ปีที่ก่อตั้ง : 2008
    ส่งออกเครื่องคอมพิวเตอร์ : 50% - 60%

      

    เซินเจิ้น DYS เทคโนโลยีใยแก้วนำแสงเป็น บริษัท ชั้นนำในการพัฒนาและการผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงขั้นสูงส่วนใหญ่มีสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มและกลางแจ้ง, จัมเปอร์กันน้ำ CPRI, จัมเปอร์ MPO / MTP, จัมเปอร์ใยแก้วนำแสงมาตรฐาน DYS ได้รับรางวัลเกียรติยศขององค์กรไฮเทคแห่งชาติโดยรัฐบาลเซินเจิ้นในปี 2014

    ทีม

    ความแข็งแรง ประกาศนียบัตร

    ประมาณ 200 ฝึกอบรมอย่างดี
    พนักงานและวิศวกร

    โรงงานกว่า 3,500 ตารางเมตร
    เมตรและมีมากกว่า
    23 การผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่น
    บรรทัดทั้งหมด
    ISO9001: 2008, RoSH,
    CE, เทคโนโลยีชั้นสูงและใหม่
    EnterpriseCertficate

    ด้วยประสบการณ์หลายปีในอุตสาหกรรมใยแก้วนำแสงโรงงานของเรามีอุปกรณ์ครบครันมากกว่า 3,500 ตารางเมตรและสายการผลิตที่ไม่ใช่ฝุ่นมากกว่า 32 สายประมาณ 200 พนักงานและวิศวกรที่ผ่านการฝึกอบรมมาอย่างดีมีส่วนร่วมในผลิตภัณฑ์ของเรา เรามี 4 สายการผลิตสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายการประกอบจัมเปอร์ MPO / MTP มาตรฐานสูง 2 สายการผลิต 8 สายสำหรับจัมเปอร์มาตรฐานและ 10 สายการผลิตแยก PLC

    อุปกรณ์ขัดและนำเข้าที่ทันสมัยที่สุดที่ใช้ในการทดสอบช่วยให้ผลิตภัณฑ์ของเรามีคุณภาพสูงสุดเช่นเครื่องขัด Senko เครื่องอินเตอร์เฟอเรมิเตอร์เครื่องทำความสะอาดอัตโนมัติและ OTDR, JGR และอื่น ๆ

    ผลิตภัณฑ์ออพติคอลของเราทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ DYS ยังได้รับการรับรอง ISO9001, ISO14001 ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่โดดเด่นของเราชนะลูกค้าจากทั่วทุกมุมโลกใยแก้วนำแสง DYS รอคอยที่จะร่วมมือกับคุณ

    วิสัยทัศน์องค์กร :

    เพื่อให้ได้ลูกค้าและชนะในอนาคตเรามุ่งมั่นที่จะพัฒนาเป็นผู้นำด้านผลิตภัณฑ์และเทคโนโลยีในอุตสาหกรรมการสื่อสารด้วยแสง

    การพัฒนาที่ขับเคลื่อนด้วยนวัตกรรม:

    บริษัท มีทีมวิจัยและพัฒนาที่เข้มงวดและมีความสามารถและประสบการณ์การผลิตที่หลากหลายเสริมด้วยระบบการจัดการทางวิทยาศาสตร์ผ่านการสะสมมานานหลายปีและมีการพัฒนาผลิตภัณฑ์อิสระที่สมบูรณ์แบบและความสามารถด้านนวัตกรรมพร้อมสิทธิบัตรผลิตภัณฑ์ใหม่จำนวนมาก

    นโยบายคุณภาพ:

    คุณภาพเป็นอันดับแรกและเครดิตเป็นสิ่งสำคัญที่สุด การจัดการเป็นรากฐานและการบริการคือความจริงใจ

    รายละเอียดการติดต่อ
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    ผู้ติดต่อ: Mr. Roy Huang

    โทร: 86-0755-29650336

    แฟกซ์: 86-0755-29510505

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)